ขอแสดงความยินดีกับ นิสิตหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด คณะเศรษฐศาสตร์และบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยทักษิณ
![](https://web-cms.tsu.ac.th/backend/cmsFiles/ecba/news/689717d8115254975e25413ed9ca6346.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ นิสิตหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด คณะเศรษฐศาสตร์และบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยทักษิณ ได้แก่
นางสาวฟ้าประทุม พึ่งโพธิ์สภ นายเกรียงศักดิ์ เทพเสนา และ นายชิษณุพงศ์ หิรัญกิจรังษี
ในนามทีม "THIRD PARTY" ได้รับรางวัลชมเชยระดับประเทศ ในโครงการ Thaivivat Innovation Camp 2024 การประกวดประกันภัยสร้างสรรค์เพื่อความยั่งยืน เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2567 โดยมี อาจารย์จารุมาศ เสน่หา เป็นอาจารย์ที่ปรึกษา