คณะเศรษฐศาสตร์และบริหารธุรกิจ ขอแสดงความยินดีกับนิสิตชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาการบัญชี
![](https://web-cms.tsu.ac.th/backend/cmsFiles/ecba/news/e59c6d2a5b6fdbf692f163e68606aee0.jpg)
คณะเศรษฐศาสตร์และบริหารธุรกิจ ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวพุทธรักษา แซ่หลี นิสิตชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาการบัญชี
ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนนิสิตคณะเศรษฐศาสตร์และบริหารธุรกิจ เข้ารับการพิจารณารางวัลพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566